Subscribe Our YouTube channel

எங்களுடைய அப்ப்ளிகேஷனை கீழேயே உள்ள இமேஜை கிளிக் செய்து google playstore இல் டவுன்லோட் செய்து கொள்ளுங்கள் நன்றி...!!!

Saturday, 30 May 2015

RH

RH

2015 RH List (June - Dec)
June 2 - Tuesday - ஷபே பாராஅத்.
June 19 - Friday - ரம்ஜான் நோன்பு முதல் நாள்.
July 14 - Tuesday - ஷபே  காதர்.
August 3 - Monday - ஆடிப்பெருக்கு.
August 28 - Friday - வரலட்சுமி விரதம்/ஓணம் பண்டிகை.
August 29 - Saturday - ரிக் உபகர்மா/யஜீர் உபகர்மா.
September 17 - Thursday - சாம உபகர்மா.
September 23 - Wednesday - அர்ஃபா.
October 15 - Thursday - ஹிஜ்ரி வருடப் பிறப்பு.
November 2 - Monday - கல்லறைத் திருநாள்.
November 10 - Tuesday - தீபாவளி நோன்பு.
November 25 - Wednesday - திருக்கார்த்திகை/குருநானக் ஜெயந்தி.
December 24 - Thursday - கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்.
December 26 - Saturday - ஆருத்ரா தரிசனம்.
December 31 - Thursday - நியூ இயர்ஸ் ஈவ்.
-RK

எங்களுடைய அப்ப்ளிகேஷனை கீழேயே உள்ள இமேஜை கிளிக் செய்து google playstore இல் டவுன்லோட் செய்து கொள்ளுங்கள் நன்றி...!!!